Stjórn

Stjórn 2018-2020

Aðalstjórn:
Árni Eiríksson, Flóahreppi

Ása Valdís Árnadóttir, Grímsnes- og Grafningshreppi
Dagbjört Jónsdóttir, Þingeyjarsveit
Jóhann Friðrik Friðriksson, Reykjanesbæ
Ragnhildur Haraldsdóttir, Húnavatnshreppi
Skarphéðinn Orri Björnsson, Hafnarfjarðarbæ

Varastjórn: 
Þorsteinn Gunnarsson, Skútustaðahreppi
Ásta Berghildur Ólafsdóttir, Ásahreppi
Valdimar O. Hermannsson, Blönduósbæ
Aðalheiður Borgþórsdóttir, Seyðisfjarðarkaupstað

 

Stjórn 2016-2018

  • Stefán Bogi Sveinsson, Fljótsdalshéraði, formaður
  • Gunnar Þorgeirsson, Grímsnes- og Grafningshreppi
  • Unnur Lára Bryde, Hafnarfjarðarkaupstaður
  • Árni Eiríksson, Flóahreppi
  • Dagbjört Jónsdóttir, Þingeyjarsveit
  • Sigrún Hauksdóttir, Húnavatnshreppi
  • Kristín María Birgisdóttir, Grindavíkurbæ

Varastjórn 2016-2018

  • Gunnsteinn Ómarsson, Sveitarfélaginu Ölfusi
  • Nanna Jónsdóttir, Ásashreppi
  • Þorsteinn Gunnarsson, Skútustaðahreppi
  • Arnar Þór Sævarsson, Blönduósbæ

Stjórn 2014-2016

Formaður
Gunnar Þorgeirsson Grímsnes- og Grafningshreppur

Aðalstjórn
Bryndís Gunnlaugsdóttir Grindavíkurbær (Hætti í stjórn 19. janúar 2016)
Jón Óskar Pétursson Skútustaðahreppur
Unnur Lára Bryde Hafnarfjarðarbær
Stefán Bogi Sveinsson Fljótsdalshérað
Anna Lóa Ólafsdóttir Reykjanesbær (tók sér frí frá sveitarstjórnarstörfum haustið 2015)
Árni Eiríksson Flóahreppur

Varastjórn
Sigrún Hauksdóttir Húnavatnshreppur
Dagbjört Jónsdóttir Þingeyjarsveit
Jón Björn Hákonarson Fjarðabyggð
Gunnsteinn Ómarsson Sveitarfélagið Ölfus

Stjórn Samtaka orkusveitarfélaga sem kjörin var á aðalfundi samtakanna 28. september 2012

Aðalmenn:
Stefán Bogi Sveinsson, formaður
Bryndís Gunnlaugsdóttir
Eydís Þ. Indriðadóttir
Dagbjört Jónsdóttir
Eyjólfur Sæmundsson
Jens Pétur Jensen
Svein Steinarsson

Varamenn:
Arnbjörg Sveinsdóttir
Árni Sigfússon
Dagbjört Bjarnadóttir
Gunnar Þorgeirsson

Stjórn Samtaka orkusveitarfélaga sem kjörin var á stofnfundi samtakanna 

Aðalmenn:
Tryggvi Harðarson, Þingeyjarsveit, formaður
Stefán Bogi Sveinsson, Fljótsdalshéraði,
Bryndís Gunnlaugsdóttir, Grindavík,
Gunnar Axel Axelsson, Hafnarfirði,
Eydís Þ. Indriðadóttir, Ásahreppi, varaformaður
Sigríður Lára Ásbergsdóttir, Ölfusi og
Jens Pétur Jenssen, Húnavatnshreppi.

Varamenn:
Arnbjörg Sveinsdóttir, Seyðisfirði,
Gunnar Þorgeirsson, Grímsnes og Grafningshreppi,
Dagbjört Bjarnadóttir, Skútustaðahreppi og
Árni Sigfússon, Reykjanesbæ.

Tryggvi Harðarson hætti formennsku í lok apríl 2012 eftir að hann lét af störfum sem sveitarstjóri Þingeyjarsveitar. Varaformaður Eydís Þ. Indriðadóttir tók við formennsku og Arnbjörg Sveinsdóttir sem var 1. varamaður kom í stað Tryggva inn í stjórnina.